กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่ามุมมันไม่ให้ครับ

คือ...ศาลามันจะลดทอนจุดเด่นของรูปปั้นไป ถ้าจะเอาต้องเอารูปปั้นตัวหน้า ฉากหลังเป็นหอคอย แล้วหลบศาลาป้องกันสิ่งรกๆ
แต่ก็อย่างว่าครับ มันใกล้กันชะอย่างนั้นมันต้องติดมาด้วยแน่ๆ หรืออาจจะใช้มุมเงยขึ้นฟ้าไป แต่ก็ต้องนอนกับพื้นไป

ถ้าฟ้าสวยอย่างนี้ ลองปีนขึ้นหอคอยเอามุมกว้างๆดูครับ ส่วนเรื่องโปรเสส เปิดรายละเอียดได้ดีครับ หน้าไม่มืด

รอท่านอื่นมาเสริมครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด