กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ้าว....ผมตกกระทู้นี้ไปได้อย่างไรครับ  
ชุดนี้ผมว่ามันโล่งไปครับ  เพราะภาพที่ถ่ายด้วยเลนส์ไวด์ถ้าไม่เข้าใกล้จะทำให้ถูกถีบให้อยู่ไกลๆ

ภาพของพี่ป้อมชุดนี้...ผมว่าต้องหาตัวเด่นมาเสริมหน่อยครับ มันดูโล่งและแห้งไป
อย่างภาพหมาบนบันได โอเคเลยครับ (แต่ขอให้เข้าใกล้อีกนิดนะครับมันไกลไป)

ภาพที่ดูแสงเงาดีชุดนี้ผมชอบภาพที่มีประตูลายไม้ครับ มองดูไปข้างนอกเห้นต้นไม้ภูเขาได้ดีครับ

อ้าว...เม้นท์ช้าหน่อยก็ไม่เป็นไรนะครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด