กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมนั่งคิดอยู่ หลายๆครั้งในการเม้นท์ภาพนายฮ้อย  มีหลายๆจุดที่มีพัฒนาการให้ผมเชื่อว่า  
ไม่ต้องบอก + ชี้จุดเป็นใบๆเหมือนเดิม  นายฮ้อยก็จะเดินทางไปพบมันอยู่ดี  
ผม มั่ น ใ จ อย่างนั้น....

หากไม่มีประเด็นใหญ่จริงๆ  ผมจึงไม่เม้นท์ละเอียดเหมือนเดิม  ไม่ได้ขี้เกียจนะครับ

ชุดนี้ ทำได้ดีครับ   ภาพแบบนี้ที่ผมชอบ  จริงๆครับ
หลังๆ ผมกลัวสมาชิกหาย หรือไม่กล้าเล่น เลยติเบาลงมาก
แต่ชุุดนี้ ติเบาโดยเนื้องานจริงๆครับ...ทำได้ดีครับ

keep walking
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมอ่านแล้ว  งงๆเรื่องกล้อง  นายฮ้อยแกพูดอะไรของแก
ค่อยมานึกได้ว่า  กล้องของนายฮ้อย   เลยโหลดภาพและโพสเอง  

....หากแยกเป็น สองส่วน  ต้องบอกว่า เทเล ทำได้ดีกว่าเล็กน้อยครับ
แต่เป้นกระทู้ร่วมกันแล้วลงตัวดีมากครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

แล้วพี่จะมาเขียนแจ้งความทามมายยยยยย ตัวหนังสือใหญ่ด้วย  นายฮ้อยก็ปะแผนที่ชี้เป้าให้เลย

กลับไปยังรายบอร์ด