กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทำได้ดี ทั้งหมด ในแง่กระทู้ครับ...

แสงทำงานได้ดีหลายภาพครับ  ผมชอบเลยหลายภาพ ขอไปจดมาก่อนครับ  
องค์ประกอบไม่ขัดตาแล้วเลย  ผมเชื่อว่า มันจะลงตัวไปเรื่อยๆเอง
ขอให้หมั่นกลับมาคลิกของเก่าตัวเองดูครับ   

องค์ประกอบ  แม้ว่าลักษณะขาดเกินมีบ้าง  แต่ลักษณะเนื้องาน+ การนำเสนอ
และ จุดประสงค์ กระทู้ ทำให้เรามองข้ามเรื่องหล่านี้ได้ครับ  

...ใช่ครับ  คำว่าลักษณะ การนำเสนอ และ จุดประสงค์ของกระทู้นี่เอง  
ที่มักทำให้ผม สวมแว่นดูภาพของกระทู้แต่ละท่านไม่เหมือนกันโดยไม่ได้ตั้งใจ  

ติเรื่องเดียวเองครับ
ภาพปิด ไม่สมน้ำสมเนื้อเลยครับ  HDR โพรเสส มาไม่งาม  และรกไปครับ

อนึ่ง  ใบที่ 28 finished  ต้อง มี  -ed ด้วยครับ  ปกติผมไม่เคร่งครัดเรื่องนี้ครับ หากไม่ได้อยุ่ในตำแหน่ง ชื่อภาพครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สำหรับผม  แก้ภาพปิด แล้ว ผมให้  คะแนนเต็มนะ สำหรับกระทุ้นี้
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

สวยหลายใบครับ  จดจนเมื่อยมือ  พอไปถึงใบที่  10 +11  ผมแอบดีใจ  

นายฮ้อย ลองทายดูว่าผมดีใจเรื่องอะไรครับ   5555

กลับไปยังรายบอร์ด