กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บ้านเรา...หลังเล็กๆ......อยู่ริมทุ่งนา

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณครับ จะตามไปแก้มือครับ

ได้บรรยากาศบ้านๆๆดีครับ
    ๏๛ Photo Memory ๏๛
۞http://hao2499.multiply.com /۞

ชอบภาพที่ 2 กับ 7 ครับ โดยรวมแล้ว แสงสวยถือโอกาสสร้างสรรค์ภาพงาม ๆ ได้เยอะครับ
แสงลักษณะนี้สร้างมิติให้กับภาพได้ดีครับ
แต่เสียดายที่เวลาจำกัดไปหน่อย เลยมาแบบขาด ๆ เกิน ๆ ไปบ้าง
คราวหน้าขอแบบไม่รีบนะครับ...หุ หุ

ชอบรูปที่ 2 ได้บรรยากาศกระท่อมท้องทุ่ง

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณ เพลินตา แม่มดราตรี พัน ที่แนะนำ ครับ....จะได้แก้ไขอีกรอบ รู้สึกยังคุมองค์ประกอบยังไม่ดีพอครับ ขอบคุณครับ.....ตั้ม...พี่ก็โดนตามมาทำงานเหมือนทุกวัน แหละไปไหนไม่เคยได้ไกลเท่าไหร่ 555

องค์ประกอบยังมีขาดเกินครับ   แสงสวยมาก   เสียดายที่เวลามีแค่ครึ่งชั่วโมง  ล่าสุดนี้ ผมก็เป็นครับ...เพราะเวลาจำกัดใจเลยไม่นิ่ง   แต่เป็นการตั้งโจทย์ท้าทายตัวเองดีเลยครับ

ฟู่วววววววว..สดชื่น

ขอสูดปอดอิ่มเอมกับบรรยากาศหน่อยเหอะ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ชอบภาพ7 ครับ น้องหมาน่ารักดี  ส่วนภาพอื่นองค์ประกอบยังไม่มาครับ

3  4  9  โล่งไปครับ   

...ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง ได้ 1 ภาพที่โอเคนะคร้าบบ

โฮ...พี่อู๊ด...ชุดนี้ไปลุยถึงที่ไหนมาครับเนี่ย...ฟ้าแจ่มเลยนะครับพี่

ตอนมีเวลาว่างไม่ถึงครึ่งชั่วโมงก่อนโดนตามตัว....ตามไปฉีดยาอีกเหรอครับพี่.....

เซ็ตนี้เกิดจากความคิดเล็กๆว่าจะไปถ่ายอะไรบ้าง...ตอนมีเวลาว่างไม่ถึงครึ่งชั่วโมงก่อนโดนตามตัว...ชอบสีของฟ้า สเคปทุ่งนา แต่ยังถ่ายทอดยังไม่หมดจด...แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

อ้าว....มาถ่ายรูปแป๊บเดียวจะกลับแล้วเหรอ.....โชคดีฮะ!!!

เราอยู่กันสองคนฮะ...จะขึ้นมาข้างบนมั๊ย????

เอ๊ะ!!!!!.......ใครมาบ้านเรา

รั้วเรา...เป็นรั้วกินได้...แจ่มมั้ย

กลับไปยังรายบอร์ด