กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อึดอัดอีก 1 เสียงครับ ด้านล่างดูติดขอบมานิดหน่อย  ด้านขวาแหว่ง ด้านซ้ายเกิน   (หาก ps เอาออกไปได้ก็ดีเลยครับ)   

ไฟท์บังคับคือดู...อลัง...หากเลนส์ครอบทั้งตึกไม่ไหว น่าจะพยายามฮุบด้านที่เอาไหว ให้อลังไปเลย 1 ด้าน

เม้นท์ในฐานะคนที่ไม่รู้ ps และ ไดคัท   ผมคิดว่า ตัวตึกดูหลอกตานิดหนึ่ง
แสงจากฟ้าเหมือนคนละอุณหภูมิกับตึก **แต่ผมก็ไม่แน่ใจจริงๆว่า เป็นรูปแบบงานแบบใดแบบหนึ่งที่ผมไม่รู้จักหรือไม่   จึงเป็นเพียงการตั้งข้อสังเกตุก็แล้วกันครับ ไม่ได้วิเคราะห์
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด