กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถือว่าคมใช้ได้ครับ ให้ความรู้สึกอลังการเหมาะกับตึกและมุมมองแบบนี้ครับ

แต่น่าจะเก็บฐานตึกมาด้วยมันดูแหว่ง ๆ ครัล อารมณ์เลยไม่เต็มที่กับความอลังการ
ถ้าเลนส์มัน wide ไม่พอ ถอยได้ก็ถอยออกมาอีก
อีกอย่างผมดูแล้วไม่แน่ใจว่าเอาท้องฟ้าอื่นมาใส่หรือเปล่า ถ้าใช่ ก็ถือว่า dicut ได้เนียนทีเดียว

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด