กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณแม่มดครับ  ที่นำภาพสวย ๆ มา HBD ครับ  แลกมากับกล้อง 1 ตัว ประทับใจมาก
ฝีมือ landscape ดีขึ้นกว่าแต่ก่อนทีเดียวครับ  อย่างที่บอกไปหลังไมค์

สมาชิกในนี้ ก็ฝีมือดีขึ้นนะครับ ผิดหูผิดตา ^^

ช่วงนี้ ผม เปิด บริษัทส่วนตัวครับ ไม่ใช่ของผมทั้งหมดหรอก หุ้นกับเพื่อน รับงานอย่างที่เคยทำบริษัทเก่าจากอเมริกา  ดำเนินกิจการมา 8 เดือนแล้ว  ก็ยังยุ่ง ๆ อยู่  พอมามีเป็นของตัวเอง สิ่งที่ต้องรับผิดชอบก็เพิ่มมากขึ้นหลายเท่าครับ เพิ่งรู้ว่ามันเหนื่อยขนาดนี้ งานที่เข้ามาก็ถือว่าอยู่ในระดับที่ทน่าพอใจ
บ่อยครั้งเวลานอนล่วงไปถึง ตี2  ตี 3   

อีกอย่างที่ทำตอนนี้คือ กำลังเมามันกับงาน stock ด้วยครับ  ขายทั้งภาพถ่าย ( จัดแสงเอง ) รวมทั้งงาน graphic   เลยไม่ค่อยถ่ายแบบผจญภัยข้างนอกเท่าไหร่  
ก็สนุกดีครับ  มีรายได้เพิ่ม

ขอบคุณ  อ้อม คุณหมี naihoi ข้าวโพด ครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณ คุณ ออฟ ครับ  รอดูงานจากคุณออฟเช่นกัน ฮะ ^^

ขอบคุณ cefiro ครับ  และ พี่ artman ด้วยครับ  เช่นกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด