กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โชะ  มาตัดริบบิ้นก่อน  เด่วดูเสร็จแล้วเม้นท์อีกรอบครับ ^^
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวยงามหลายใบเลยครับ คัดภาพดีๆ / ครอปบางภาพ จัดองค์ประกอบใหม่  
เป็นกระทู้ที่ จัดจ้านอีกหนึ่งกระทู้เลยครับ  

ยอดมากครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

โอ้ว แนวพากินพาเที่ยวเลยนะครับ เห็ดย่างน่ากินมากๆครับ
ภาพ 19 คือ ปลาต้มครับ (ปลาทู) ภาคใต้มีเยอะครับ อร่อยมาก

โอ้ว แนวพากินพาเที่ยวเลยนะครับ เห็ดย่างน่ากินมากๆคร ...
nopper9 โพสต์เมื่อ 2011-8-1 15:09

ปลาต้มนี่ของโปรดแม่มดเลยค่ะ อร่อยมาก ๆ คุณนายแดงทำให้กินบ่อย
ชุดนี้จัดเต็มแบบไม่กั๊กกันเลยทีเดียว เห็นแล้วหิว ..มีแต่ของน่ากินทั้งนั้นเลยยยยยยยยยย อ๊ากกกก
รูปที่ 44 ชอบจัง จับมือกันหนุงหนิงน่าร๊ากกกก

เป็นกระทู้นำเที่ยว นำกิน ที่เพลินอารมณ์มาก ๆ ค่ะ
แต่น่าจะบอกพิกัดนิดนึง..อยากไปอ่า......
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

เส้นทางนะครับ

ถ้ามาจากกทม เส้นพหลโยธิน ผ่านอำเภอหนองแค ไปบ้านหินกอง  ให้เลี้ยวก่อนที่จะเข้าตัวเมืองสระบุรีตรงเส้นรอบเมืองด้านตะวันตกที่บอกว่าไป ลพบุรี และ เพชรบูรณ์
ผ่านมายัง แยกไฟแดงเสาไห้  จนมาถึงเลี้ยวซ้ายที่ ถนนเส้น 3225

2011-8-5 14:20

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เข้าเส้น 3225 ตรงตามทางมาเลยครับป้ายบอกทางเยอะพอสมควร เข้ามาจากทางเลี้ยวก็ประมาณ 1-2 กิโลเมตรเท่านั้นเอง

มองหาป้ายหน้าวัดต้นตาลในรูปที่ 1 ได้เลยครับ

2011-8-5 14:22

กลับไปยังรายบอร์ด