กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-25 03:26 โดย d4rkn41nu3

มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อไปสำหรับรูปพริตตี้ในเว็บบั๊ก ปกติงานบั๊กออกจะมาแนวอาร์ต ๆ แนวไลฟ์ พ่วงไปด้วยคำบรรยายที่อ่านเพลิน อะไรที่ใส ๆ หรือพริตตี้ที่ดูแบบไม่ต้องคิดแทบไม่ค่อยมี เอ่อ ก็เราตั้งใจให้เว็บเป็นแบบนี้นี่หน่า จะมาบ่นทำไม แต่ผมจะแหก ว่าบั๊กก็โพสพริตตี้ได้นะเอ่อ ไม่ใช่เฉพาะงานเสพศิลป์ งานพริตตี้งานพรอตเทรตสาวก็โพสได้ แต่คราวนี้ขอเอาไว้ที่ foto DIARY ก่อน เพราะผมยังไม่พอใจในงานครั้งนี้ซักเท่าไร มันเป็นงานถ่ายพริตตี้หนึ่งในสองครั้งของผม ปีที่แล้วถื่อกล้องไป ถ่ายได้แต่ถ่าย MC บนเวที พริตตี้ไม่กล้า น่าสงสารเสียจริง อุตรดิตถ์ก็แค้บแคบ เอากล้องตัวใหญ่ ๆ ไปถ่ายพริตตี้ มันดูตั้งใจ ดูหื่นไปนิดนึง เอาเป็นว่างานนึงพริตตี้เยอะกว่าตากล้องละกัน เอิ๊ก ผมเลยไม่อยากเป็นจุดสนใจในคราวนั้น แต่มาคราวนี้ ไม่สนแล้วคร้าบ รวบรวมความกล้าเพื่อพี่น้องชาวบั๊ก ว่าไปนั่นเลยเชียว ถ่ายมาได้ 20 ใบถ้วน พัฒนาจากครั้งที่แล้วนะเนี้ย  มั่วแต่ไปยืนคุยกับพริตตี้และหมดเวลาราชการที่ชะแว้บได้ไม่เกินชั่วโมงซะ
ก่อน แต่ก็คุ้มครับเพราะได้อีเมล์น้องมาแถมน้องพริตตี้ยังบอกอีกว่า อยากให้พี่ถ่ายนอกรอบจัง  อุ๊แว้กกกก หัวจะแบ๊ะก็คราวนี้ล่ะว้า.....

ได้ครับพี่.....สิ้นเสียงคุยกับพี่พันเรื่องไปถ่ายพริตตี้ผมก็พร้อมมุ่งหน้าไป แต่วันนี้คงก้าวขาไม่ถูกข้างออกจากบ้าน ฝนตกลงมาทันใด

กว่าฝนจะซาก็หลายนาที ในที่สุดก็มาถึงหน้างาน
2011-6-25 02:45

เอ๊ะ! พริตตี้ LG ที่เราเล็งไว้เมื่อวานหายไปไหน
2011-6-25 02:45

เข้าไปในงานดีกว่า หาเอาดาบหน้าละกัน แล้วก็เจอน้องที่เคยร่วมงาน ที่นั่งหันหลังชุดแดงนั่นก็รู้จักแต่ยังไม่ทันสังเกตุ
2011-6-25 03:01

และแล้ว....ผมก็ได้มา 20 ใบเท่านั้นเองเลือก ๆ ที่โพสได้นิดเดียวเอง งานยังเหลืออีก 2 วัน คงจะมีโอกาสได้ไปแก้มืออีกซักรอบน่า แก้มือเพื่อโพสที่ห้อง Gallery ให้จงได้ ชะล่าลา

2011-6-25 02:44

2011-6-25 03:10

กล้องมีไว้ถ่าย ไม่ได้มีไว้อวดโว้ยย.....

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แหม่ะ ขอบคุณสำหรับภาพครับ  ตอนไปรับดีดี พี่แวะไปแต่ไม่มีที่จอดรถ - -*

ภาพพริตตี้  หรือสาวๆ โดยส่วนตัวผมไม่เคยต่อต้านนะ     
ถ่ายนักเรียน นักศึกษา หากไม่ออกแนวเรียกเสียงซี๊ดซ๊าดก็ไม่ได้ปิดกั้นเน้อ
นี่ผมยังกะว่าจะถ่ายบ้างจริงๆนะ  แต่เหมือนเพราะดวง  ทำให้ไม่ได้ถ่ายเลย      

ขอบคุณภาพจร้า  ไปแล้วโทรมาเรียกบ้างเน้อ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

อยากถ่ายสาวๆอยู่เหมือนกัน เห็นในบอร์ดบ้านอื่นเขาไปถ่ายโดยจ้างนางแบบมา
แล้วมาโพสกัน เราก็อยู่ใกล้กทม ว่าจะไปฝึกฝีมือแนวนี้บ้าง เวิร์คไหม

หายากมากซ์.........ถ่ายสาว...ในบอร์ดมีแต่รูปคนแก่ เด็ก เป็ด หมา แมว 555
สวยสดใส...แต่หาถ่ายยาก ขอบคุณครับ สดชื่นขึ้นมาบ้าง 555

อร๊างงงค์ ... พริ๊ตตี๊ .........

อย่าได้ไปแคร์สื่อฮะ ไอ่ที่ถ่ายเด็ก ถ่ายเต่านี่เพราะผมไม่มีโอกาสได้ไปถ่ายพริ๊ตตี๊ตางหาก
ชอบสิฮะ .. ชอบม๊ากก (เข้าโหมดหัวงูชูสลอน)
มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

วิฮิ้ววววว...
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด