กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเพิ่งกลับมาจากสงขลาครับ  หายหัว  ฮ่าๆๆ  

ออกตัวก่อน ...
เพลินตา โพสต์เมื่อ 2011-6-22 00:43

คิดถึงครับ ^^
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ต้องขอบคุณเพลินตามากครับ เดี๋ยวผมต้องหาข้อมูลเพิ่มอีกมากครับ

เคยอ่านเจอ ว่ามันต้องคิดตั้งแต่ก่อนถ่ายแล้วว่าจะถ่ายเป็นขาวดำ

ไม่ใช่ว่าเอาภาพสีมาทำขาวดำ   และขอตัวไปฝึกก่อนนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ ......และจะรบกวนอีกครั้งนะครับ

U___U
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

เอิกๆ อ่านวิธีการทำแล้วดูยากจัง ตาลายเลย
maya13

ลองทำหลายรอบแล้ว จะไม่ได้ดังใจเลย

ไปฝึกต่อก็แล้วกันครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด