กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสาร์-อาทิตย์ ดูเงียบเหงาเพราะแต่ละคนต่างมีภารกิจ
2011-6-12 08:37

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

2011-6-12 08:45
W i T C H ' s W A Y

วันหยุด ... เขาว่าให้ใช้ชีวิตอยู่กับครอบครัวฮะ ...

มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

ไม่มีภาพครับมะวานตลุย พาหุรัด  ลึกกันเลยทีเดียว  รู้สึกตัวเองค่อนข้างโชคดี ที่ได้เข้าไปถ่ายในหลายๆที่ที่เข้าไปได้ยาก

2011-6-12 09:45
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

น้องโพดครับ ขอชุดนี้ชุดใหญ่เต็มตาอีกหน่อยนะครับ portrait ได้สวยจริงใจเลยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

2011-6-12 15:14

หลังจากกลับมาจากวัดได้สองสามวัน ก็มีงานเข้า อันจะต้องเดินทางไกลไปหลายที่ เวลาจะเข้ามาก็คงมีน้อยลงครับ

จากที่น้อยอยู่แล้ว..   ผมเข้ามาแล้วมึนๆ ไม่รู้จะไปดูไปเม้นท์ตรงไหนก่อนดี เยอะมาก หายไปนาน

อย่าถือสากันนะครับมาๆไปๆ ช่วงไหนงานน้อยก็คงมีเวลาเข้ามาบ่อยๆครับ ^^

หลังจากกลับมาจากวัดได้สองสามวัน ก็มีงานเข้า อันจะ ...
เพลินตา โพสต์เมื่อ 2011-6-12 15:18

ผมถือว่าเป็นข่าวดีครับ  เราอาจเหงาบ้างแต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่
เมื่อเทียบกับความสุขที่เรารู้ว่า เพื่อนคนหนึ่งกำลังมีความสุขบนเส้นทางที่ตัวเองรัก

ผมอนุมานว่าเป็นคำตอบของเพื่อนทุกคนถึงเพลินตาครับ

มีเวลาก็แวะมานะครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด