กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากให้เปลี่ยน ชื่อ ครับ  ผมไม่อยากให้มันซ้ำ กันฮะ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-31 05:59 โดย แม่มดราตรี

คิดถึง..ตู้เย็น

เมื่อก่อนก็ไม่ได้จะใส่อะไรข้างใน นอกจากไข่ น้ำเปล่า น้ำหอม และเครื่องสำอางกระจุ๊กกระจิ๊ก
(ช่างเป็นตู้เย็นที่เสียชาติเกิดจริง ๆ ทำหน้าที่ได้ไม่คุ้มเล้ยยย -*-)

พอเข้าหน้าร้อน ..วันที่ไม่มีตู้เย็น และช็อคโกแลตเต็มบ้าน
...อืม....คิดถึงตู้เย็นจังแฮะ ^^"

2011-5-31 02:23
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-31 02:32 โดย แม่มดราตรี

^
^
^

ป.ล. ขุดรูปเก่าจากคอมแพค ..เพิ่งค้นเจอในฮาร์ดดิส
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

[ .. ตอนนี้สมองว่างจนไม่รู้จะพิมพ์อะไรดี ..]
มันมีอะไรบางอย่างอยู่ในวิวไฟน์เดอร์ ...

คิดถึงดีดี....
.
.
.

2011-5-31 09:54
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

อยากให้เปลี่ยน ชื่อ ครับ  ผมไม่อยากให้มันซ้ำ กันฮะ ...
SupperCorn โพสต์เมื่อ 2011-5-31 02:10

ข้าวโพดแปลอีกหน่อยจิ  เปลี่ยนชื่ออะไรกัี๊บ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด