กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-3-10 05:53 โดย SupperCorn

คล้ายว่าเธอยังอยู่ใกล้ฉัน ฉันสัมผัสได้เลยทุกครั้ง คล้ายเธอยังวนเวียนอยู่เสมอ ใกล้กัน
เธอยังอยู่ในชีวิตฉัน  ใครบอกว่าเรานั้นลาร้าง เมื่อทางของหัวใจฉัน มันยังไม่ลบลืมเธอ

2011-3-10 05:53

เป็นเพลง ที่ไม่มีใน อินเตอเนทฮะ เพลงนี้ เพราะมากๆ

เสียดายไฟล์ต้นฉบับ ของเพลงนี้ ถูกอัดด้วย เทป แล้วแปลง มาแบบ กระจอกๆ เสียงแย่เลย แต่เพลงดีมากๆ
พอ ผมกลับมาฟังเพลงนี้ ผมก็จะนึกถึงคน คนนึง แค่นั้น ครับ ระบายกับใครคงไม่ได้
เลยเอามาระบายใน BUG ฮะ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

จริงๆแล้วผมมีความสุขกับความรัก ณ ปัจจุบันดีนะฮะ
แต่เสียอย่างคือ ผมเป็นคนชอบคิดถึงอดีต ชอบคิดถึงความ เหงา ความรักที่ไม่สมหวัง
ผมไม่ใช่คนเจ้าชู้นะครับ

2011-3-10 06:00

"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ส่วนผมไม่เก็บภาพไว้ เก็บแต่เชิงสัญลักษณ์ที่เราเข้าใจคนเดียว
.
.

2011-3-10 08:52
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ส่วนเรา....เก็บไว้ไม่ได้....ตายสถานเดียว 555
สู้ต่อไปโพด...

เป็นธรรมชาติของคนเราครับโพด... ไม่แปลก !

ระบายได้ แต่อย่า ละเมอ ...เด๋วงานเข้า ฮิฮิ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สู้ต่อไปเน๊อะ....พี่โพด ทาเคชิ !!
ไ ม่ ถู ก ห ลั ก ก า ร แ ต่ ถู ก ใ จ เ ร าบ้ า ง . . . จ ะ เ ป็ น ไ ร ไ ป . . .

ฉันจะกล่าวขอบคุณแฟนเก่าของฉันเสมอ
การที่เค้าได้ก้าวออกไปจากชีวิต
ทำให้เราได้เจอใครอีกคน..

..

บางความทรงจำเก่า ๆ ก็เหมือนภาพสีซีเปีย
แม้จะซีดจางแต่ก็แจ่มชัด อยู่ในลิ้นชักความทรงจำ
ว่าง ๆ ก็หยิบมันขึ้นมานั่งดู
แล้วพาใจนั่งไทม์แมชชีนไปยัง ณ ห้วงเวลาเหล่านั้น

..

ขอบคุณทุกความทรงจำ ไม่ว่าจะดีหรือร้าย ไม่ว่าสุขหรือเศร้า
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด