กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพลินตา: ผมลบกระทู้ในห้อง รีวิว ด้วยเหตผลว่ามันเป็นภาพที่รุนแรงเกินไปนะ
ผมลบไปสองรอบแล้วกรุณาอย่านำมาลงอีก
ห้องรีวิวเพื่อประโยชน์กับสมาชิกส่วนใหญ่
ถ้าปล่อยผ่านคงมีกระทู้ รีวิววิธีตัดหัวคนมาให้เราดูกัน
มันไม่เป็นประโยชน์

เป็นความผิดพลาดที่เกิดจากแม่มดเองค่ะ..
คลิปที่เอาให้ดูจริง ๆ มันเป็นคลิปที่ถูกถ่ายทำขึ้น ไม่ใช่ของจริง
เพื่อเป็นอุทาหรณ์สำหรับคนที่ชอบแกล้งคนอื่น
บางทีแม่มดอาจจะคิดน้อยไปจริง ๆ ลืมคิดว่าในคลิปมันมีภาพที่ค่อนข้างรุนแรง

ส่วนกรณีที่โพสต์ซ้ำ เพราะนึกว่าระบบมีปัญหา โพสต์แล้วกระทู้ไม่ขึ้น
เพราะคุณเพลินตาไม่ได้แจ้งแต่แรกว่าลบกระทู้นั้นไปแล้ว..และเหตุที่ลบเพราะอะไร
(ตอนที่โพสต์ก็ไม่เห็นมีใครออนนอกจากแม่มด)

ภาษามันไม่มีเสียง ถ้าข้อความนี้มีคับว่า "ครับ" อยู่ตรงท้าย มันจะเป็นประโยคที่ฟังแล้วนุ่มนวลกว่านี้เยอะเลย

เข้าใจว่าโกรธ เข้าใจว่าไม่พอใจ ... แต่การตำหนิใครซักคนผ่านสื่อ มันเรื่องค่อนข้างละเอียดอ่อน

จึงฝากไว้พิจารณาค่ะ

ขอบคุณ และขออภัยอีกครั้งนึง

ป.ล. ลบได้ค่ะ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ป.ล. ..เพิ่งได้รับ PM แจ้งเหตุผลแฮะ กำ ..ขอโทษอีกทีละกัน
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

FYI.......
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

กลับไปยังรายบอร์ด