กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

3D

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-2-13 16:49 โดย SupperCorn

2011-2-13 16:49

2011-2-13 16:47

ต้องมีแว่น3d นะฮะ
อยากให้ดูว่ามันเป็นยังครับ
เพราะตอนทำใส่แว่น3d ทำ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กำ - -"  แล้วจะไปหาแว่น 3d จากไหนเนี่ย  
บอกได้แต่ว่าเหมือนตอนที่ดูหนัง 3 มิติ แบบไม่ใส่แว่น

ใครมีแว่นมาดูหน่อยครับ

กำ - -"  แล้วจะไปหาแว่น 3d จากไหนเนี่ย  
บอกได้แต่ว่าเหมื ...
fotographic1980 โพสต์เมื่อ 2011-2-14 13:55

5555555ผมก็ว่าอยู่
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

........
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ลองหรี่ตาดูแคบๆครับ ไม่แน่ใจว่าผมคิดไปเองหรือเปล่า
คล้ายจะนูนๆออกมาครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

จะไปหาจากไหนละนี่ แว่น  -..-  หากระดาษแก้วมาทำ รอไว้เจอก่อนนะ อยากดูอยู่

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกก!!!!

แต่ละคน ...เอาภาพมานี่ตั้งใจให้วิจารณ์จริงป๊ะเนี่ย

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกก!!!!

แต่ละคน ...เอาภาพมานี่ตั้งใจให้ ...
WiTCH โพสต์เมื่อ 2011-2-15 00:56

เจ๊รู้จัก 3Dป่าว

เจ๊รู้จัก 3Dป่าว
SupperCorn โพสต์เมื่อ 2011-2-15 02:33

หึ 3D เป็นไรกะเจดีย์?
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

^
^
โอเค แป้ก (ยืนไว้อาลัยกับมุขตัวเอง..สงบนิ่ง 1 นาที เอเมน)
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

รอแว่นก่อน  เดี๋ยวไปหาเปลือกท็อฟฟี่มาทำ -..-

น้องโพด ช่วยส่งแว่น 3D มาด่วน

ผมลองใส่แว่นแล้วดูภาพแล้วครับ...มันจะคล้ายๆ กับภาพวาด3มิติที่มันอยู่ในกรอบวางขายตามตลาดนัด
แต่อาจจะแต่งหนักมือไปนิดครับ  ฉากหน้ากับฉากหลังมีมิติที่ชัดเจนครับ..แปลกดี
chaiyaritta

ทำตา เบลอๆ ไม่ได้ หรอ ไม่มี แว่น อ่ะ...อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด