กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-2-12 13:18 โดย SupperCorn

2011-2-12 12:48

สัมคมรังเกียจ พาหะนำโรค
  1ชีวิตแม่นเหมือน  ทุกสิ่งบนโลก
  ดับแล้วนำพา    อีกสิ่งอยู่รอด
  หมดแล้วพาหะ   กลับกลายเป็นอาหาร

"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพดี  ใจร้อนไป น่าจะรอรวมกระทู้  เข้ากับนกดีด้วย
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

รักษาจังหวะจะโทนไว้ ผมว่า ชุดนี้รวมแล้วจะดีพอสมควร
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

^
^
^

ตามพ่อหมีเป๊ะ ๆ..(ป่าวลอกข้อสอบนะ)
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ตามพ่อหมีด้วยคนน๊า

มีแต่เรื่องเศร้าๆ เน๊อะ พี่โพด
ไ ม่ ถู ก ห ลั ก ก า ร แ ต่ ถู ก ใ จ เ ร าบ้ า ง . . . จ ะ เ ป็ น ไ ร ไ ป . . .

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ยุ ให้โพดเอาเลนส์มาโครอีกตัวครับ
มุมสวยดี ครับ

แถมเศร้าอีก แฮ่ๆ

โพด รัก แมลงวัน

ผมชอบรูปนี้ครับ ขอบคุณที่ เข้ามารับฟังครับ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

กลับไปยังรายบอร์ด