กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-2-4 23:05 โดย viridian

เป็น MV ตัวแรกที่ทำเองทุกกระบวนท่าคะ
ถ่่าย ตัดต่อ แต่งหน้า ทำผม เสื้อผ้า และ ยาดมนักแสดง
ได้ความอนุเคราะห์ จากเพื่อนๆใน กลุ่มคะ
เอามาให้ พี่ๆดู และฟัง สนุกๆ ขำๆ ค๊า

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เล่นกันฮาเลยนะครับ  ทำกันไปได้  - -  น้องผู้ชายเล่นดี ชอบ หน้าตายดี 555+

เหมือนงานจะทดลองใส่เอฟเฟคตอนตัดซะเยอะ
ลองให้ความสำคัญกับการเล่าเรื่องเล่นๆเพิ่มหน่อยน่าจะดีนะครับ
โห มีเพื่อนๆมาช่วยเล่นกันงี้สนุกน่าดู 555+

ตลก ถ้าตั้งใจให้มากไป มันจะไม่ตลก .. (ยกเว้นคนเส้นตื้น)
(และบังเอิญแม่มดเส้นลึก หุหุ)

วิจารณ์ในฐานะคนดู ไม่ใช่คนทำ
ไม่เคยทำหนังสั้น
ผิดถูกยังไงขออภัยนะคะ
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด