กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Keep walking.......... catch your dream.
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

dream  ...  ชอบมากๆ  ขอบคุณครับ ^^

ตอบกลับ 17# เพลินตา

Created by Ogilvy Taiwan

Creative Director: Jennifer Hu
Copywriter: Jennifer Hu, Justin Chia
Art director: Leah Chen
Producer: Abby Ku
Director: Thanonchai

ประเด็นคือ  Director คือพี่ไทยฮะ ^^
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ครับ แหม งานโฆษณาไทย นี่ระดับโลกนะครับ  ไทยกำกับทั้งนั้น

ดูแล้ว ชอบนะครับ  ผมนึกไปถึงเรื่อง  8 วัน  แปลกคน น่ะครับ  ไม่รู้คุณเพลินตา เคยดูหรือเปล่า
บางช่วงมันอารมณ์ประมาณนี้แหละ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แผ่นหนังกองอยู่ข้างๆคอมผมเนี่ยครับ ยังไม่ได้เปิดดูซะที 555+ วางมาสองสามเดือนแล้ว ว่าแล้ววันนี้ก็เปิดดูซะเลย

กลับไปยังรายบอร์ด