กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ข้าวโพดทำได้ ^^
แมวยิ้มเค้าหายไปไหนอ่า?

Land สวยง่ะ.. ชอบถ่อมตัวจังนะนายคนนี้นี่

ดูชิล ๆ ใส ๆ จิตใจเบิกบาน ลัลล้า~~*
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เข้ามาอ่านตอนแรก  คิดอยู่นานมาก กับ พายมึงต้อ  -..-
เห็นแล้วคิดถึง อยากไปอีกจัง  อ่านไปก็ยิ้มๆ กับเด็กและตัวอ้นน่ากินมาก 555+
ผมเคยไปเมื่อประมาณ ปี2540  จำได้ว่าตอนนั้นเป็นทริปที่สนุกสุดๆ โหดสุดๆ ประทับใจมากๆกับทีลอซู

ขอบอก....ตรูก็เคยไปมาแล้ว แต่ตรูไม่มีภาพงะ

เคยเห็นแต่ภาพล่องเรือ ภาพน้ำตกแต่น้องโพดมาแปลกมี life มาให้ชมครับ
คุ้มจริงๆ แต่ขอบอกนะโพดทำภาพสีก็สวยนะ ภาพแลนก็เจ๋ง

^
^
^
ขอขำนายฮ้อย 555+
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

กลับไปยังรายบอร์ด