กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอา E-Book มาฝากครับ
อันนี้เป็นเรื่อง แรก ของการถ่ายภาพที่ควรรู้ครับ

Light.and.Exposure.for.Digital.PhotographersDDIM

ปล.ไม่เหมาะสมลบได้งับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณ คุณกันครับ ที่เอามาฝาก

ขอบคุณกั๊บ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผมจะลง ให้เรื่อยๆ นะครับ สำหรับ E-Book

ขอบคุณค้าบบบ
"บางอย่างเกิดมาเพื่อกินขยะบนชายหาด แต่บางอย่างก็เกิดมาเพื่อปฎิเสธ เงื่อนไข -- ข้อ จำกัด เหล่านี้"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แต่หากเป็นเรื่องลิขสิทธิ์ไม่ถูกต้องหรือโปรแกรมที่ไม่ใช่ freeware ต้องของดเว้นนะครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด