กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เนื่องจากผมมีเลนส์ที่ไม่ค่อยจะได้ใช้เป็นจำนวนมาก เลยอยากแจกให้ผู้อื่นใช้บ้าง แบบสมบัติผลัดกันชม ...แต่ไม่ได้ยกให้กันง่ายๆ จะต้องมีเงื่อนไข

เงื่อนไขที่ว่าคือคุณจะต้องทายชื่อเลนส์ปริศนาให้ถูกต้อง มากที่สุด  ชื่อ ความยาวโฟกัส  รูรับแสง  เลนส์ปริศนานั้นคุณจะเห็นแค่รูปทรงเท่านั้น ไม่มีรายละเอียดอื่น   

เงื่อนไขต่อมาคือ  ให้ทายคนละ 2 ชื่อเท่านั้น   กำหนดระยะเวลา  30 วัน  ( 18 ตค63-17พย 63)

ดังนั้นต้องเป็นผู้รู้หรือสนใจอยากได้จริงๆเท่านั้นถึงจะได้ครอบครอง   เมื่อครบกำหนดผมเฉลยและจะประกาศชื่อผู้ที่ทายถูกก่อนเป็นคนแรก  และขอที่อยู่เพื่อจัดส่งให้โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

ถือว่าเป็นการร่วมสนุกกันนะครับ...แบบว่าสมบัติผลัดกันชม

5 วันก่อน 06:54

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด