กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทุเรียน เหลือแกะ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชิลๆกันไป

คุณยาย

ทุกรูปใช้  ISO1250 เพื่ออยากดูน้อยส์ใช้งานจริง ถือถ่าย ไม่ใช้ขาตั้ง ครับ

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

บรรยกาศนี้ซิลๆมากเลย มีหมอกเยอะ ท่าจะเย็นสบาย

เยี่ยมมากครับ

บรรยากาศดีจัง หมอกอลังการมากครับ ชิลล์ๆจิบกาแฟ สบายเลย
ISO1250 ผมว่า X-T20 ผ่านสบายบรื๋อเลยครับ จากภาพที่พี่ถ่ายมา
ในแชโดว์แทบไม่เห็นน้อยส์เลย และสีก็สวยดีไม่มีงอแงครับ

บรรยากาศ ชิลๆ  สบายๆ ดีจัง
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด