กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทริปเซอเวย์ ครับ ไปคนเดียว กับหมาสองตัว กล้อง ตัวเดียว D600+ Afs 24-120 f3.5-5.6 VR

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ทางขึ้น เป็นเขาคดเคี้ยวตลอดทาง

ชาวบ้านกำลังขึ้นไปสวนทุเรียน

ถึงจุดชมวิวว ผามูบก่อนครับ

แสงเช้า

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แอบถ่ายชาวบ้าน

อะเมซซิ่ง....ระบบขนส่งทุเรียน  ลางสาด ข้ามหุบเขา

เมฆลอยมาเป็นระยะๆ

วิวสวยๆ ทุกมุม หมุนได้รอบทิศ

พืชทำเงิน....ภูเขากินได้...เต็มหุบเขา มีแต่ต้นทุเรียน กะ ลางสาด

ณ. จุชมวิวห้วยเรือ

เมฆที่ผมรอคอย ประหนึ่งอช.ปางสีดา

แบบนี้ก็มีนะครับ...จูแรสสิคเวิร์ล

มองไปทางไหน ขาแลนด์ก็ฟิน

สิ่งที่ไม่คาดคิด...เหนือความคาดหมาย ....ผมดั้นด้นเลยจุดชมวิวเป้าหมาย....มาถึงจุดชมวิวอีกแห่ง สวยไม่แพ้กัน...ม่อนผักกูด

กลับไปยังรายบอร์ด