กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
projector len WIKO 50mmf2.8 ทำให้เกิดโบเก้ฟองสบู่

1
2016-3-20 11:33

2
2016-3-20 11:34

3
2016-3-20 11:34

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมว่าอันนี้แปลกตาดีครับ แต่ 3 ภาพนี้น่าจะต้องคัดเลือกมาสักภาพหนึ่งครับ
แล้วเพิ่มตัวอย่างอย่างอื่นมาเพิ่มครับ

ถ้าพูดถึงการตั้งกระทู้ ผมแนะนำคุณ lonely..pentaxi น่าจะรวมเป็นกระทู้เดียว เช่น ตั้งกระทู้เรื่องโบเก้ เราก็รวบความโบเก้ของเลนส์พร้อมภาพประกอบที่คัดมาแต่ละเลนส์ อย่างกระทู้นี้มันมีอยู่ 3 ภาพ ต้องตัดใจเลือกภาพที่โดดเด่นที่สุด เพราะนำเสนอไม่งั้น การติดตามกระทู้ผมว่าอาจจะไม่ดึงดูเท่าที่ควรครับ ผมติดตามกระทู้ของคุณ lonely..pentaxi ต้องกดไปกดมา จะเม้นท์ก็จะหลากหลายกระทู้ไปครับ

รับทราบครับ  ต่อไปจะปฏิบัติตามครับ

กลับไปยังรายบอร์ด