กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาเป็นเพื่อนน้า lonely นะครับ

ชุดนี้ถ่ายเล่นๆ ไม่มีขาตั้งช่วย...
ถ่ายมันหน้าโต๊ะทำงานนั่นแหละครับ

เกิดจากความรู้สึกประมาณว่า อยากกลับไปถ่ายภาพ
แต่ภาระหน้าที่ไม่อำนวย

แต่ก็ไม่เคยลืมเลือนกันไปเลย
.
.
2016-3-18 09:44
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เห็นคนอื่นเขาได้เดินทาง ถ่ายภาพ เนี่ย
แหม่ มันก็อยากถ่ายอยู่แล้วครับ
.
.
2016-3-18 09:44
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เหมือนมีเสียงเรียกหาตล๊อดๆ
.
.

2016-3-18 09:45

2016-3-18 09:46

ลากันไปที่ภาพนี้เลยครับ
จะอย่างไรเราก็มี ตากล้องพ่อบ้าน เป็นเพื่อนกันอีกเยอะเนาะ

สวัสดีครับ แล้วพบกันกระทู้หน้าครับ

2016-3-18 09:52

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ไม่ได้มาอัพเดตชะนาน  พ่อหมีมาปลอยกระทู้ชะแล้ว
ชุดนี้ถือเล่าเรื่องด้วยการใช้มุมกล้องกับชุดสัตว์ของเล่น ผมชอบที่พ่อหมีเอาฉากหลังเป้นเหมือนเงาของรูปสัตว์นั้นๆ
ทำให้มีมิติ คล้ายกับว่าเป็นฝูงสัตว์จริงๆ ยังอยากต่อยอดโดยการจัดสวนป่าให้คล้ายว่าเป็นสัตว์ป่า แหม..น่าชม

ว่าแต่..ดีดี..ยอมให้พ่อเอาของเล่นไปเล่นหรือ..!

กลับไปยังรายบอร์ด