กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้องใหม่ของที่นี่มารายงานตัวครับ
ใช้กล้อง แป้น อยู่ครับส่วนเลนส์นั้น หลากหลายตามกำลังทรัพย์

ทดสองลงรูป
2016-3-1 09:20
2016-3-1 09:20

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ยินดีต้อนรับครับ
ถึงจะมีคนน้อยไปหน่อยแต่ยังไม่ร้างคร้าบ 5555

เย้.....มีคนต้อนรับแล้ว  ขอบคุณครับ  ร้างหรือไม่ร้างผมก็จะตั้งกระทู้ทกวัน
เพราะตั้งที่นึงได้ทั้ง เครดิต  จิตพิสัย  มันนี่ ...........

ยินดีต้อนรับคุณ lonely..pentaxi ครับ

ช่วงนี้ตอบช้าไปนิด บ้านบักมีตากล้องเยอะ แต่ก็นานๆทีกว่าจะมีกระทู้ที ก็ถือว่าคุณ lonely..pentaxi
มาช่วยสร้างให้บ้านคึกคัก

แนะนำเรื่องการตั้งกระทู้  เห็นคุณ lonely..pentaxi ลงในช่องเดียวหลายๆภาพ  ถ้าให้ดี ลงเป็นช่องๆ
ต่อกันไปจะดูสวยงามกว่าครับ

หรือ ดูวิธีตามกระทู้นี้ครับ http://www.fotobug.net/forum/thread-736-1-1.html

ครับผม

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ทดลองลงแบบใหม่ครับ

2016-3-8 18:51

ลองอีกหน

2016-3-8 18:52

ลองอีก น่าจะได้แล้ว

2016-3-8 18:53

โอ้ว งดงามครับ ภาพนี้คมชัดเจนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด