กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขบวนแตรวงนี่ม่วนซ่วนแท้ๆ
.
.
2015-10-30 13:43
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แดดร้อนอย่างไร เสียงเพลงบรรเลงแทบไม่มีหยุดครับ
.
.

2015-10-30 13:43
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เธอคนนี้ จิกเลนส์แตกกันเลยทีเดียว
.
.

2015-10-30 14:14

ที่หมดแรงก็เติมพลังกันไป  
เห้ยย ไอ้หนูทำไมไม่ดื่มนม
.
.

2015-10-30 14:16

อันนี้ ออกขบวนมาขอไก่ย่างพ่อค้า ซะงั้น
พ่อค้าก็ใจดีให้นะครับ  ปรากฏว่าหมดแล้วขออีก 1 ไม้ - -*  
.
.
2015-10-30 14:17

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สมาชิกใหม่รำวงย้อนยุค

เผลอแปบเดียว  ลากมาถึง 20 ใบ กลัวเบื่อกันเสียก่อน ต้องรีบปิดท้ายใบสุดท้าย  
ลากันไปด้วยใบนี้เลยครับ...
ขอความสวัสดี มีแด่ทุกท่านครับ   
.
.
.

2015-10-30 14:28

"เก่งไม่กลัว กลัวไม่ลง"
คำขวัญของเราจำได้ดี ไปถ่ายที่ไหนสวยไม่สวยไม่ว่า ขอให้ลงกระทู้ก็ยอดเยี่ยมแล้วครับ

ชุดนี้ก็ถือว่าเดินตามมาตรฐานของพ่อหมีได้ครับ ตามที่บอกว่าลูกขยันมันลดน้อยถอยลงเพราะเราเห็นกันทุกปี
ผมไปงานแข่งเรือก็มุมเดิมๆ  วิธีที่พอจะเพิ่มความอยากก็น่าจะลองหาเพื่อนไปร่วมถ่ายภาพแล้วแชร์มุมที่หาได้ให้กันชมครับ
แต่ผมบินเดี่ยวตลอดเพราะ เวลาไม่ตรงกับเพื่อนๆชักกะทีนี้ละปัญหา 5555

ภาพนี้ขอบอกว่าเต็มเฟรม

ภาพนี้ผมก็รุ้สึกได้กลิ่นเช่นกัน

น่าจะมีผมคนเดียวมั้งที่ชอบภาพนี้

สวยใส สนุกสนาน มากๆครับ เห็นแล้วยังอยากไปให้เห็นกะตาตัวเองสักครั้ง
คงสนุก  คึกคัก น่าดูชม

ส่วนตัวชอบใบที่#13เป็นพิเศษครับ

2015-10-30 20:44

"เก่งไม่กลัว กลัวไม่ลง"
คำขวัญของเราจำได้ดี ไปถ่ายที่ไหนสวยไม่สวยไม่ว่า ขอให้ลงกระทู้ก็ยอดเยี่ยมแล้วครับ

ชุดนี้ก็ถือว่าเดินตามมาตรฐานของพ่อหมีได้ครับ ตามที่บอกว่าลูกขยันมันลดน้อยถอยลงเพราะเราเห็นกันทุกปี
ผมไปงานแข่งเรือก็มุมเดิมๆ  วิธีที่พอจะเพิ่มความอยากก็น่าจะลองหาเพื่อนไปร่วมถ่ายภาพแล้วแชร์มุมที่หาได้ให้กันชมครับ
แต่ผมบินเดี่ยวตลอดเพราะ เวลาไม่ตรงกับเพื่อนๆชักกะทีนี้ละปัญหา 5555
[/url]

ขอบคุณนายฮ้อยครับ   ใช่จริงๆครับ  นานๆเราถ่ายที หากเกี่ยงงอนเลือกงานอีก คงไม่ได้ถ่ายเลยครับ 555

2015-10-31 14:26

สวยใส สนุกสนาน มากๆครับ เห็นแล้วยังอยากไปให้เห็นกะตาตัวเองสักครั้ง
คงสนุก  คึกคัก น่าดูชม

ส่วนตัวชอบใบที่#13เป็นพิเศษครับ
[/url]

.
ขอบคุณมากครับโจ้   จริงๆปีนี้ drop ลงกว่าปีก่อนๆบ้างเพราะหนุ่มๆสาวๆกลับมาน้อยครับ
หากได้เหมือนทุกปี แถมฟ้าแบบนี้นี่  ตากล้องทุกคนสู้ตายถวายชีวิตเลยทีเดียว

2015-10-31 14:29

คุณภาพเช่นเคยครับ แนวถนัดของพี่หมีเลย ภาพมีอารมณ์ร่วมมากครับ

คุณภาพเช่นเคยครับ แนวถนัดของพี่หมีเลย ภาพมีอารมณ์ร่วมมากครับ
manny โพสต์เมื่อ 2015-11-1 13:01

ขอบคุณครับคุณหมอแมนนี่   ชุดนี้เสียดายนิดหนึ่งที่ผมหยิบเลนส์ใช้ผิดตัว  
คือแทนที่จะเป็น 17-40 กลายเป็น 24-70  ทำให้ระยะกว้างดูไม่สุดครับ

คงได้ถ่ายด้วยกันอีกนะครับ...
.
.

2015-11-6 09:09

ช่วงนี้งานเข้าเลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายนะครับ..เข้ามาก้อมีกระทู้สวยๆให้ชมเลย.
"เ ท โ ว โ ร ห ณ ะ" เป็นเทศกาลที่ดูน่าสนุกน่าไปเที่ยวด้วยจังเลย..ชอบหลายภาพเลยครับโดยเฉพาะปก..

สวยดีครับ ตัวอักษรสีแดงกับรูปวาดมีเขานี่..เข้ากันได้ดีกับบรรยากาศงาน ไอเดียดีเลยครับ.
ปล.ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ที่นำมาฝากกันนะครับ..

[quote]ช่วงนี้งานเข้าเลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายนะครับ..เข้ามาก้อมีกระทู้สวยๆให้ชมเลย.
"เ ท โ ว โ ร ห ณ ะ" เป็นเทศกาลที่ดูน่าสนุกน่าไปเที่ยวด้วยจังเลย..ชอบหลายภาพเลยครับโดยเฉพาะปก..
สวยดีครับ ตัวอักษรสีแดงกับรูปวาดมีเขานี่..เข้ากันได้ดีกับบรรยากาศงาน ไอเดียดีเลยครับ.
ปล.ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ที่นำมาฝากกันนะครับ..
Onepiece โพสต์เมื่อ 2015-11-6 18:20
.
.

ขอบคุณมากเช่นกันครับ ที่แวะมาทักทายกันเรื่อยๆ  เวบถ่ายภาพเดี๋ยวนี้ เงียบเหงาลงไปมากครับ
แม้ว่าพวกเรา ไม่มีใครเลยที่มีรายได้จากการถ่ายภาพหรือ ทำเวบนี้
แต่ก็อดใจหายไม่ได้ครับ  

คงได้ชมผลงานคุณ Onepiece เร็วๆนี้นะครับ
2015-11-10 12:56

คุณภาพคับแก้วเหมือนเดิมครับ สีสันสดใส คมชัดมากครับพี่ ชอบๆ
Hello

กลับไปยังรายบอร์ด