กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง รูปใส ไฟล์เริ่ด ชอบทุกรูป โดยเฉพาะ รูปอีตาฝรั่งเดินบนคานปูนนั่น เจ็บสุดๆ มักหลายยย ชุดนี้พ่อหมีทำได้A+ แหล่มจริงๆ...ป.ลิง อย่าขายเด้อ 24-70L ของดีนะนั่น 5555
cefiro โพสต์เมื่อ 2015-4-26 10:57

ขอบคุณครับพี่อู๊ด
24-70  เป็นเลนส์ ที่พกตัวเดียว  เอาอยู่จริงๆครับ  
ผมซื้อตั้งแต่ วันแรกเลย ที่เขาให้จอง ได้ราคา(แพงเป็น)พิเศษ แต่ไม่ได้หยิบใช้เลย เพราะมันหนักไป
น้องเล็ก 40 2.8  แพนเค้ก  น้ำหนักเบาหวิว ชิงครอบครองกล้องไม่ยอมปล่อยครับ
..

พึงหยิบมาใช้งานปีนี้ นี่เองครับ

2015-4-27 09:26
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ได้ชมชุดเต็มๆ ตื่นตามากครับ ไฟล์ใส รายละเอียดและเรื่องราวภาพไม่ต้องพูดถึงเลย ไอดอล ของผมเลยครับพี่ ^ ^
ภาพกลางคืน สวยจริงๆครับ ชอบมาก อยากไปถ่ายมั่งจัง ^ ^
Hello

ทำได้ยอดเยี่ยมมากๆ ครับ เพลินกับการดูรูปผ่านมุมมองสวยของพ่อหมีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด