กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปีใหม่ไปคนเดียวครับ ชิลๆ เย็นมากจนหนาวเลยแหละ....

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เอากล้องไปสองตัว X-m1 กะ D7000 รุงรังเข้าไปอีก...........กระทู้นี้ Fuji +kit + 50-230 ล้วนๆครับ

เพื่อนไปหาเอาข้างหน้า

ืNo man land

เกาะกลางน้ำนั่นเอง

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

บ้านผมอยู่หลังเขานู่น

มีคนมาเรื่อยๆ

ศาลเจ้าปู่หลุบ ข้างๆจุดชมวิว

นั่งกับไก่แจ้....555

ใกล้ตกแระ

เจอเพื่อนร่วมทริบ Canon ติดเลนส์แอล...หยิ่งซะด้วย ทักไม่ตอบ หลบไป Fujiน้อย

หันหลังไป ได้ชมพระจันทร์ด้วย

นานา ชิวิต แฮปปี้เมื่อเจอกันปีใหม่

ขอแค่นี้แหละครับ ชีวิตผม มีกล้อง มีวิวสวยๆ และกาแฟร้อนๆ...จะกินตอนเช้า หรือเย็น มันก็สุขพอกัน

แวะได้ครับ...จุดชมวิวช่องเขาขาด อุทยานแห่งชาติภูเก้าภูพานคำ...ขอนแก่น

กลับไปยังรายบอร์ด