กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมรู้จักกับหนุ่มมากขึ้นตอนที่ผมตัดสินใจทำ fotobug และ ขอให้เขามาช่วย

หนุ่มช่วยแบบเต็มใจมากๆ  คงเพราะเขาก็อยากให้มีเวบแห่งนี้เกิดขึ้นเช่นกัน
สมัยนั้นยังไม่มี facebook นะครับ  
เราอยากสร้างสังคมแบบนี้ เลยต้องทำเวบไซต์ขึ้นมา...

.
.
.

2014-5-20 13:22
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เท่านั้นยังไม่พอ...ตอนที่ผมอยากถ่ายภาพ portrait
ผมขอให้หนุ่มเป็นนายแบบด้วย...

คือถ่ายผู้หญิงแล้ว ผมเขิน - เขินมากๆ  ตามระดับความสวยของเธอ
ถ่ายผู้ชายนี่แหละ ง่ายดี ...หนุ่มก็ตกลงอีก
ค่าตัวนายแบบ เป็นสินค้าเล็กๆน้อยๆสำหรับเด็ก เอาไปให้ลูกของเขาครับ
มาด้วยใจกันจริงๆ...

.
.

2014-5-20 13:31
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ตามนั้นแหละครับ
ผมเว้นที่ว่างในภาพไว้ แต่นึกไม่ออกว่าจะเขียนอะไรดี

.
.
2014-5-20 13:34

RIP
.
.

2014-5-20 13:35

ผมคิดว่า เพลงนี้ คงแทนความรู้สึกของหนุ่มได้เป็นอย่างดี
กับทุกๆคนที่อยู่ข้างหลังเขา  ไม่เพียงครอบครัว  แต่ยังเป็นพวกเราทุกคน

ขอให้หนุ่มพบความสุขเสมอครับ
.
.

2014-5-20 13:36

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เช่นกันครับ

คุณหนุ่มอยู่ในใจเราเสมอ

ขอให้หลับให้สบาย.......RIP.

ขอให้คุณหนุ่มสู่สุคติ

ขอบคุณที่ช่วยกันสร้างสังคมให้พวกเรา

คุณจะอยู่กับ fotobug เสมอ

2014-5-20 18:34

ปล. ภาพและเรื่องราวกินใจมากครับ

ตอนทราบข่าวครั้งแรก สารภาพว่าช็อคมาก
เพราะมันค่อนข้างกระทันหันเหลือเกิน

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณหนุ่มด้วยค่ะ

RIP
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

เสียใจด้วยครับ
Hello

กลับไปยังรายบอร์ด