กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เยี่ยมครับพี่แอ๊ด น่าใช้งานมากครับ
ระยะเลนส์แคบไปนิด แต่ภาพใช้ได้เลย ภาพที่ถ่ายนอกบ้านก็ตามอากาศสภาพนะ แต่ในร่มดูชัดมากๆครับ ถ้า1790 นี่คุ้มมากเลยละ
... ของคุณบีนี่ เอาไว้ส่องส้มซ่าแหง๋เลย 555

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผมมีเน็ตรายเดือนอย่างนี้น่าจะเหมาะนะ ติดตั้งไว้ภายในบ้านดูความเคลื่อนไหวต่างๆได้ดี

เดี๋ยวต้องไปหามาใช้แล้วละ

ขอบคุณครับที่เอามาฝากกัน

ขอบคุณมากๆครับ กระทู้ดีมากๆครับ  goooooood
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

วันนี้เจอลูกเล่นเพิ่มอีก 1 อย่าง หน้าจอจะมีรูปไอค่อน ไมค์โครโฟน ซึ่งได้ปิดอยุ่

เราก็กดเปิดแล้วพูดตรงโทรศัพท์เสียงเราก็จะไปออก ตรงช่องลำโพงที่กล้องครับ

ลูกเล่นนี้ทำให้ลูกน้องที่แอบอู้งานตกใจเล่นๆ ได้ และสั่งงานทาง นี้ได้เลย หรือจะให้โจรตกใจเล่นได้ครับ 5555

Hello

กลับไปยังรายบอร์ด