กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอบคุณครับพี่พัน ผมคาใจมากๆ กับภาพ 19/25 เล็งที่องค์พระ แต่มาชัดที่ก้อนอิฐ จะว่าไปถ้าเป็น B/F มันก็น่าจะเป็นเหมือนกันหมดกับภาพอื่นๆ คงต้องแก้มืออีกครั้งครับ ...

ส่วนรีวิวผมไม่ค่อยเก่งอะครับพี่ แต่ถ้าได้เอาไว้ให้เพื่อนๆ พี่ ไว้เป็นทางเลือกและไว้ที่บ้านบัคนี้ ผมจะทำให้ดีที่สุดครับ เอาแบบ บ้านๆ แบบพี่พันละกันนะครับ ขอก็อป แนวทางไปเลยละกันพี่ ขอบคุณครับ

Hello

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพชุดนี้วางองค์ประกอบสวย ชมเพลินครับแต่ถ้าให้ได้ภาพเน้นแบบในโปสการ์ดต้องเป็นฤดูหนาวเก็บภาพตอนเช้าและตอนเย็นจะได้แสงแบบ Silhouate และพระอาทิตย์ตกเป็นฉากหลัง ไว้หน้าหนาวผมได้ไปเยี่ยมบ้านแม่ยายแล้วนัดกันไปได้นะครับ

ขอบคุณมากครับพี่หมอ ยินดีมากครับถ้าได้ถ่ายรูปร่วมกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด