กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณคร้าบ^^

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แจ่มเลยครับ ขอบคุณสำหรับเทคนิคดีๆ ครับ
Hello

แจ่มมากเลยคร๊าบบบบบ

ขอบคุณที่เสียสละเวลาทำกระทู้แนะนำเทคนิคดี ๆ ให้ได้เรียนรู้ไปด้วยกันค่ะ{:6_153:}

ขอบคุณที่แบ่งปัน {:6_169:}
♥~[เกลียดในสิ่งที่ฉันเป็น ยังดีกว่ารักในสิ่งที่ฉันไม่ได้เป็น] ~♥

ขอบคุณคร้าบบบ อธิบายละเอียดดีจริงๆ

สวยครับพี่ ขอบคุณที่แนะนำความรู้ดีๆครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แล้วตรงทำเส้นแสงทำงัยครับ

ตอบกลับ 21# ratjzz

เส้นแสงอันไหนเอ่ย ถ้าเป็นอันในรูป rep.#14 เป็นแฟลร์คร้าบ Y_Y

ขอบคุณ ความรู้ใหม่ๆ ครับผม
มือใหม่ครับผม

สวยมากเลยครับผมต้องฝึกอีกเยอะเลย

ปกติผมเข้าไปปรับที่ Photoshop อย่างเดียว  ขอขบคุณข้อมูลนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด