กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนนี้ผมไปค้นเจอเจ้า om-1 ตัวนี้ ซึ่งเป็น Manual ซะส่วนใหญ่ อยากทราบว่ามีพี่ๆคนไหนเคยได้ใช้ หรือพอรู้บ้างครับ ว่าปุ่มต่างๆใช้งานอย่างไร เช่น on-off , ปุ่ม r ปุ่ม f px .....แต่การปรับค่าiso ค่าf ผมพอรู้ หรือการตั้งเวลา แล้วครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เดี๋ยวต้องรอผู้รู้ของโอลี่ มาตอบครับ ผมส่งไปที่ Facebook แล้ว

เท่าที่สำรวจ กลุ่มเราไม่มี oly คร้าบ  ><
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ขอบคุณครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด