กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 12# iam555man

หวังอะไรมากไม่ได้ท่าน ช่วงนี้ ไม่ติสต์ อิอิ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ตอบกลับ 13# puripatk

อยากถ่าย แนวไลฟ์บ้าง แต่ไม่เคยได้ เลยเล่นแต่แลนด์ มันส์กว่า

ตอบกลับ 14# sumphano

ไม่อยากบอกว่า CS5 นี่แหละ อิอิ

ตอบกลับ 15# แม่มดราตรี

ขอบคุณครับแม่มด

บอกตรงๆ ชอบภาพ ยาย แมว ภาพนี้มากครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชอบแมวเมี๊ยวๆๆ คร้่าบบ

แพะก็จอบคร้าบบบ โฮะๆ ผิดรูปซะงั้น

Cakin 121 s คืออะไร หมายถึง Graduate ND filter เปล่าครับ ภาพดูสนุกดีนะครับ

ตอบกลับ 23# manny

ครับ ฟิลเตอร์ Cokin ND ครึ่งซีกไล่โทน แบบแผ่น ครับหมอ

ได้ลองของใหม่แล้วจะมีความสุขครับ 555
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด