กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2013-7-4 11:06 โดย OttoDaddy

สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ บ้านบั๊ก Foto bug ทุกคนครับ

กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกสำหรับผมในบ้านหลังนี้ ขออนุญาติพื้นที่เล็กๆ ตรงนี้แสดงตัวตนที่ผมเป็น แบ่งปันสิ่งที่ใจคิด ที่ถ่ายทอดลงบนรูปภาพ

รูปในกระทู้ชุดนี้ เป็นขาวดำทั้งชุด และตั้งใจที่จะไม่บรรยาย ลองปล่อยให้รูปเล่าเรื่องดู รูปภาพบางส่วนอาจจะเคยผ่านตามาบ้างแล้ว ดูแล้วเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้างก็ต้องขออภัยด้วยครับ

ติชมและแนะนำได้เต็มที่ ยินดีรับฟังเสมอครับ

"ชีวิตเป็นของเรา"

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด