กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
2013-7-2 21:53

เอาภาพเก่าไป Process และ Crop วางองค์ประกอบใหม่
เลยมีเรื่องรบกวน พี่ๆน้องๆ ในบ้านแมลงช่วยแนะนำหน่อยครับ

1 White Balance เป็นอย่างไหร่บ้างครับ
2 องค์ประกอบดูอึดอัดไหมครับ
3 ความสัมพันธ์ของสี ไปในทิศทางเดียวกันไหม
4 อื่นๆ ตามความเห็นเพิ่มเติมได้เลยครับ

ขอขอบคุณในทุกๆคำติชมล่วงหน้าครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

แน่นไปนิดนึงครับ
หนีไปเม้นบน fb กันหมดเยย

ขอบคุณครับ

เด๋วจะลองจัดองค์ประกอบใหม่ครับ
พยายามหามุมใหม่ๆก่อนนะครับ

งวดหน้าลองเหลือที่ว่างด้านซ้ายบ้างสิครับ
chaiyaritta

ขอบคุณครับพี่ชัย ผมพลาดไปแล้ว

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด