กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าผมต้องเสียตังค์ให้กลับเจ้า sigma 35mm f1.4 แล้วละ แต่ก็คงหลังไปเอฟๆโน้นนนนน.....(อีกนานแสนนาน) เพราะตัวคูณผมก็ครอบครอง 30mm f1.4 อยู่ยังเป็นที่น่าพอใจ
ถ้าปล่อยไปแล้วเอา 35mm มาแทนคงเพิ่มตังค์มากอยู่ ยอมรับเลยว่าตัวนี้ทำงานในที่มืดได้ดดีจริงครับ ยิ่งเห็นภาพจากคุณบีเลย แหม เยี่ยมเลย

ผมว่าชุดนี้ดีนะครับ เป็นแนว street กลางคืน     ว่าแต่มันซอยไหนครับมีหนังกลางแปลงด้วย หาดูยากนะครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชอบภาพ MBK มากครับ สีสันสวยงามมาก ภาพอื่นก็สวยทุกภาพครับ

เมื่อก่อนตอนเรียนไปเดินบ่อยเหมือนกันนะ  ของกินอร่อยและมากมาย หลากหลายทั้งราคาและรสชาติจริงๆ  อยากกลับไปเยือนอีกสักรอบ

สงสัยจะเป็นตอนตะลุยของกิน
chaiyaritta

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาทักทายกันครับ

2013-6-19 09:58

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

เยาวราชก็เป็นสถานที่ท่องเที่ยวทั้งกลางวันและกลางคืน ถ้ากลางคืนคงนึกถึงอาหารหลากหลายชนิดนั่นละคร้าบบ

2013-6-19 10:06

กลับไปยังรายบอร์ด