กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีเลยครับถ้ามา กทม ไปถ่ายด้วยกันครับ ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ได้เลยครับ มา กทม ไปถ่ายกันครับ

ภาพกระทู้นี้ นายฮ้อยจะมาทดสอบ เดฟ ใช่มั้ยครับ รู้สึกว่ามาเต็มๆเลย  แต่ก่อนผมถ่ายแต่ภาพแลนด์ จนมาเดี๋ยวนี้ หากไปไหนแล้วถ่ายรูปใกล้ๆ ตัว ก็จะถ่ายมาแนวนี้ โดยที่ผมก็ไม่รู้ตัวเอง กลับมานั่งดูภาพอีกที เดี๋ยวนี้ภาพแลนด์ ลดลงไปเยอะเลยครับ อาจจะได้อิทธิพลการถ่ายคนกับวิว ติดมาจากนายฮ้อยบ้างล่ะครับ
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด