กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

อีกสักภาพครับ

ล้างกล้องมาแล้วครับ

ช่วงทไวน์ไลน์นี่ฟ้าสวยดีนะครับ ถ่ายได้ดีขึ้นเรื่อยๆ ละครับแต่ระวังเวลาย่อ unsharp อย่าใส่ค่ามากเกินไปครับ เพราะจะทำให้ภาพ มีเส้น พิกเซล สีขาวๆ รอบรูปภาพครับ ^ ^  แต่ในภาพไม่ถึงกับมากครับ
Hello

ภาพชุดนี้มีเส้นมีสายเลยครับ แต่ทำไมผมชอบภาพที่ สองมากกว่า อาจเป็นเพราะว่าภาพ 1 3 มีเส้นก็จริงแต่ยังหาจุดเด่นที่ส่งเสริมภาพไม่ได้

ทั้ง 3 ภาพชอบสีน้ำเงินเลยครับ สวยงาม

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

setนี้สวยงามมากครับ สีจี๊ดจ๊าดดี เอามาลงหลายๆมุมสิครับ สวยมากๆ แหม่เห็นแล้วอยากกลับไปถ่ายอีกจัง

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ วันหน้ามาถ่ายด้วยกันอีกนะครับ

ดีขึ้นมากครับ  ไฟล์ ใส สวย เวลาดี process ดี
แก้ตึกเอียงแล้ว เสียพื้นที่ไปบ้าง แต่ก็คุ้มใช่ไหมครับ

ที่เหลือ คือโชคชะตา รอเรือ  เป็นเส้นสาย สวยงามครับ

กดไปเรื่อยๆเลยครับ  เวลานาทีทองมีสัก 10-15 นาที
กดได้สัก 10 ใบ มันต้องมีใบหนึ่งที่ใช่

keep walking ครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

เคยเห็นภาพที่นี่ บางภาพเส้นเยอะมากเข้าใจว่าน่าจะถ่ายมากหลายภาพแล้ว มาซ้อนกันนะครับ

ขอบคุณมากครับแต่ตอนนี้มีคนเตือนว่าที่นี้มีคนปล้นกล้องบ่อยอยากจะมีเพื่อนไปกันเยอะครับ เดียวต้องชวยเพื่อนๆก่อนครับ

ขอบคุณมากครับแต่ตอนนี้มีคนเตือนว่าที่นี้มีคนปล้นกล้องบ่อยอยากจะมีเพื่อนไปกันเยอะครับ เดียวต้องชวยเพื่อนๆก่อนครับ

ไปได้สวยครับ แนวนี้ต้องฝึกโพรเซสไปด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

สวยงามจร้า แต่ดูไฟเรือวิ่งไม่ค่อยเป็นใจเท่าไรครับ ต้องไปซ้ำบ่อยๆ

ครับต้องไปซ้ำ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด