กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้ งาน Prewedding กับ wedding เยอะ นะจ๊ะ  งานนี้ไม่ได้จะตั้งใจไปถ่ายเล้ยยย เพื่อนโทรมาปลุกตอน ตี5 บอกว่า มาช่วยกรูถ่ายหน่อย รับงานไว้เยอะ ถ่ายไม่ทัน

แต่จริงๆ เค้าให้ผมไป candid ซึ่ง เป็นไรที่ โคตรจะไม่ถนัดเลยให้ตายสิ โรบิ้น!! แต่ก็ กดๆ ไป สุดท้าย จบงานเช้า คู่บ่าวสาว บอกว่า อยากได้ถ่ายคู่กะวังวังจุฑาเทพหน่อย เฮ้ยย ไม่ใช่!! วังบางขุนพรหม หน่อย แบบอลังๆ

เลิกได้มีสิทธิ มีเสียงสั่ง บ่าวสาว หน่อย เห่อออ นึกว่าจะไม่มีภาพดีๆ แล้วสิ งวดนี้ ^^

2013-5-20 15:22

2013-5-20 15:23

PS. ติชมได้ตามอัธยาศัย นะจร้าา ^^

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพเปิดสวยดีครับ ชอบตรงด้านซ้ายที่เบลออยู่ด้านหน้า ภาพ 4 เข้าใจเล่นกับสไบดีครับเป็นเน้นสำสายตา โทนภาพโดยรวมติดสี warm อันนี้ไม่รู้ว่าตั้งใจให้เป็นสีนี้อยู่แล้วหรือเปล่า

ตั้งใจเป็นสีนี้จ๊ะ

ชอบชุดนี้ในการคุมเรื่องโทน และบรรยากาศครับ
ดูไปทิศทางเดียวกันทุกใบโน๊ะ สวย และน่ารักดีครับ

สวยทั้งเซ็ทเลยครับ  ภาพเปิดอลังการมากกก

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ชอบมากเลยครับ ดูสวยสบายตา
ชอบภาพ4-5 เป็นพิเศษครับ

สวยๆๆ  เจ้าบ่าว feel ดูดีด้วยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

สวยมากครับ

โอ้ พลาดกระทู้นี้ไปได้อย่างไรครับ

สวยงามเลย ชอบๆๆ

เห็นสีคล้ายๆ กัน แว๊ปแรกที่เห็นยังนึกว่าเป็นวังจุฑาเทพซะอีก อยากถ่าย แบบนี้บ้างครับ แต่ยังหานายแบบกะนางแบบไม่ได้เลย สมาชิกในทีม ก็ไม่ยอมแต่งงานกันซะที
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด