กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมชอบไปอีกแบบครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ออกแนวๆ พาโนราม่าครับ
Hello

สวยดีครับ โดยเฉพาะภาพแรก

สวยดีครับ โดยเฉพาะภาพแรก
manny โพสต์เมื่อ 2013-5-18 11:34

ตามนั้นเลยครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ขอคุณครับ อิอิ ได้กำลังใจ ขอคุณพี่ๆทุกท่านครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สวยมากครับ ชอบๆ

ขอบคุณครับ

ภาพแรกมีพลังดีครับ เพราะมีพระอาทิตย์ดวงใหญ่ แผ่สีทองดูแล้วเข้มสวยงาม แต่รายละเอียดภาพเมืองมันมืดไปนิดครับ

ภาพสอง มีรายละเอียดของเมือง ดูไปอาจจะไม่มีจุดเด่นนัก (ยกเว้นสีที่โดดเด่นครับ)

ขอบคุณครับ

ภาพแรกสวยงาม พระอาทิตย์ดวงโตมั่กๆ
ส่วนใบสองผมว่าตึกสีอมเหลืองไปหน่อยครับ

ขอบคุณมากๆครับ พี่ๆใจดีทุกคนเลยครับ

ภาพแรกสวยครับ แต่ภาพ2 อาจจะคอนทราสท์หนักไปนิดครับ
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด