กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เช้าวันอาทิตย์ที่ผ่านมา...พวกเราชาวบั๊กอุตรดิตถ์ นัดกันไปเก็บแสงเช้า กะแม่นๆว่าเจดีย์กลางน้ำที่เขื่อนสิริกิต์.....นัดกันดิบดี ตีห้าเวลามาตรฐาน...แต่ไม่ดูพยากรณ์อากาศ....ขับรถฝ่าสายฝน ไปลุ้นกันเอาดาบหน้า..สภาพ ก็เลยเป็นอย่างที่เห็น นั่นแหละครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ยังไม่มีหน่วยกล้าตาย เอารูป มาโพสต์...ผมขอเป็นทัพหน้า ลงรูปไปก่อน รอท่านอื่นลงตามมาเลยคร้าบ

ก่อนจะเจอแสงเช้า โซ้ยหมาน้อยไปก่อน

มีเวลาแป๊บเดียว ก่อนฝนจะเทลงมา

ส่องแต่เมฆอ่ ะครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

สุดท้ายฝนตก ก็ต้องหนีขึ้นไปหลบฝน ที่กระท่อม ชาวประมง

หมดแระ เชิญท่านอื่น แจมต่อเลยคร้าบ อิอิ

ขออนุญาต ตามพี่อู๊ดคู่โบรคแบ๊คของผมมาติดๆนะครับ 555
เหล่าสมาชิกโฟโต้บั๊คลงรถแล้วเดินไปริมน้ำอย่างห้าวหาญ
2013-5-13 23:03

มาถึงมุมสูงตากล้องรีบกางขา  ตั้งกันใหญ่
จัดกันไปกับมุมนี้ คงมีกันทุกคนครับ - -'
2013-5-13 23:06

เอ้าพวกเราขึ้นเรือ  GO GO GO ... อ้าว พี่เค้าบอกเดี๋ยวฝนก็ตกแล้ว เค้าไม่ออกเรือกันหร๊อก
2013-5-13 23:09

เช้านี้เราเลยอดไปเกาะเจดีย์กลางน้ำกันเลยอ้ะ
คนที่อยู่ข้างนอกรีบแล่นเรือกลับบ้านกัน
2013-5-13 23:12

ไปอุทยานลำน้ำน่านแล้วก็ต้องเก็บวิวนี้มาเป็นภาคบังคับนะครับ อิอิอิ
พอดีเฮียชัยชี้ให้ดูฟอร์มของชายน้ำ เป็นลอนเลเยอร์สวยงามดี อ้ะ จัดตามท่านอาจารย์เลย
น้ำลดลงไปมาก เห็นตอโผล่เต็ม เข้าตำราน้ำลดตอผุดเลยทีเดียวครับ
2013-5-13 23:15

ผมขอลากันไปด้วยภาพนี้
เรือแว๊นซ์ นักซิ่งกลางสายน้ำ
ขอเชิญรับชมจากท่านต่อไป ขอบคุณนะครับ
2013-5-13 23:19

ภาพไม่เยอะนะครับ ฟ้าฝนไม่เป็นใจ

2013-5-14 08:09

ไปเห็นเรือคว่ำอยู่ จัดมาซะหนึ่งโช๊ะ!!!

2013-5-14 08:11

กลับไปยังรายบอร์ด