กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบมากเลยครับ ใสๆ ตัวแบบน่ารักมากมายครับ ^^ กรี๊ดดดด ๆ ๆ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอบคุณทุกท่านครับ เริ่มชอบถ่ายเบบี๋เหมือนกัน น่ารักดี

2013-5-7 10:07

โฮ้ว พึ่งเข้ามาเจอ เจอเจ้าตัวน้อยคนนี้ น่ารักมากกก
แถมภาพเนียนสบายตาน่าชมครับ

น่ารักให้หมดใจเลยครับ  ผมใช้ 85 อยู่เหมือนกันแต่เป็นของ sigma สีจะออกเข้มกว่านี้หน่อยครับ

น่าเสียดายเน๊อะที่ไม่ได้ไปถ่ายด้วย จะได้เก็บเป็นคอลเล็คชั่นเด๊ะๆ ซะหน่อย
chaiyaritta

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด