กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เดินเล่นท้องสนามหลวง

2013-4-23 22:59

เจอพี่ในเว็ปนี้ตอนไปเก็บภาพนี้

นี้แหละเมืองไทย

สงกานต์นี้ไปแจ้ซ้อน

ติชมได้ครับ แนะนำน้องใหม่ได้นะครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพทไวไลท์ กทม.นี่สวยดีนะครับ แต่เหมือนเลนส์ มีอะไรคราบอะไรติดป่าวครับ ที่ภาพมีรอยอะครับ
อย่างอื่นรอพี่ๆ เค้ามาตอบนะครับ
Hello

ขอบคุณครับพี่Member  กล้องกำลังจะส่งทำความสอาดครับ

ยินดีต้อนรับครับคุณ olehsilom

ภาพที่เปิดตัวผมว่าสวยงามเลยครับ ภาพที่ผมชอบคือภาพที่ 2 เส้นสายและสีสันสวยงาม

ส่วนภาพที่เป็นจุดๆน่าจะเกิดจากกล้องมีฝุ่น ต้องเอาไปล้างแล้วละ ส่วนภาพที่ได้เอา clone stamp tools ใน PS ลบออกก็ได้ครับ

ยินดีต้อนรับครับ   มีเพื่อนเยอะๆไม่เหงาดีครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ยินดีต้อนรับครับ...งวดหน้าจัดขนาดภาพใหญ่ๆ เต็มๆ และก็โพสทีระภาพเลยนะครับ ภาพจะเด่นเต็มจอขึ้น ที่สำคัญเป็นการเพิ่มอรรถรส ในการชมภาพด้วยครับ
chaiyaritta

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ตอนรับครับ

เราได้เจอกันบนสะพานตากสินใช่มั๊ยครับเนี่ย^^ยินดีต้อนรับนะครับ

_ใช้ครับพี่ ยินดีครับผมก็หาพี่อยู่ว่าใช้ชื่ออะไร ดีใจครับ

ยินดีเช่นกันครับ อิอิอิ

วัดพระแก้วงามเลยครับ

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด