กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หลายๆ คน คงเดินทางมาถึงครึ่งหนึ่งของชีวิตกันแล้ว ได้พบเจอทั้งความสุข ความทุกข์ เศร้า เหงา มีทั้งผิดหวัง และมีทั้งสมหวัง บางคนชอบทางเดินคนเดียว แต่บางคนกับได้เจอะเจอเพื่อนๆ ผู้คนมากมาย

มันก็แปลกดีนะ ท่ามกลางโลกอันแสนกว้างใหญ่นี้ การที่เราได้มาเจอใครสักคนที่สามารถเดินทางไปกับเราได้ ตลอดชีวิต มันนับเป็นเรื่องที่พิเศษสุดในชีวิตคนเราเลยก็ว่าได้

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ความรัก อายุยืนกว่าคนรัก

ชีวิต คือ การเดินทางไกล ด้วยกัน

ความรัก คือการไม่หนีไปคนเดียว

ดอกไม้

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ท่ามกลางความไม่แน่นอน เราต้องการใครสักคนที่เชื่อใจได้

แม้หนาวกายแต่ก็ยังมีเธอยู่ข้างๆ

ท่ามกลางความมืดมิด ความรักก็ยังคงส่องแสงอยู่เสมอ

บรรยายกาศ ความรัก เป็นส่วนเติมเต็ม ให้ยิ่งมีความสุข

ความรักไม่จำกัดศาสนา สามารถทำให้คนเราเปลี่ยนจากศาสนานึง ไปสู่อีกศาสนานึงแบบไร้เงื่อนไข

2 become 1

โอ้ววว นานๆทีจะมีพอร์ทเทรตในโฟโต้บั๊ก  คราวนี้มาทีมาเป็นคู่เลย
พอร์ตเทรตคู่รักแบบนี้จะว่าไปดูเพลินและน่ารักดีครับ
และน่าจะเป็นแบบที่สมาชิกหลายท่านในบ้านนี้อยากถ่าย  
เพราะดูว่าพอร์ตเทรตสาวน่ารักหวานแหววดูจะมีเรื่องราวในภาพน้อยไปครับ

งานนี้นับว่าช่วยจุดประกายให้สมาชิกท่านอื่นได้เหมือนกันนะเนี่ย

ภาพสวย และเป็นพอร์ทเทรทแบบมืออาชีพจริงๆ เยี่ยมเลยครับ
เห็นด้วยกับคุณเขตต์ครับ มีอีก1แรงบันดาลใจแล้ว

ผมก็ลง หลายๆ แบบแระครับ ลองดูกันละกัน ^^ รู้สึกเป็นทางที่ถนัด เด๊วจะลอง ลง แบบ เดี่ยวๆ ดูบ้าง อิอิ ยังไงก็ขอบคุณ สำหรับคำชม นะครับ

ชอบคำบรรยายอีกละ พริ้วดีจัง

กลับไปยังรายบอร์ด