กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เล่าเรื่องได้ดีครับ
ชอบภาพนี้

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

หากระบุชัดคือ  ชุดที่ตั้มทำได้ดีคือ ป้าสุดใจ/บ้านนอกคอกวัว
มีจังหวะ มุมมอง ความสนุกสนาน อารมณ์ภาพดี มีเอกลักษณ์ครับ

ภาพสไตล์ตั้ม ในความเห็นผม ไม่ได้ มีจุดเด่น ที่ความ ดูเทพ / สมบูรณ์แบบ / โปร / เนี้ยบ  
แต่เป็นการผสม ทักษะ เข้ากับ จังหวะดีๆ...

ชุดนี้  หากมองว่า เป็นการถ่ายสบายๆ  คลายความอ่อนล้า จากเมืองกรุง
ผมก็ชูป้ายให้ผ่านสบายๆครับ...

รอชมชุดต่อไปครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ผลงานยังคงเป็นเอกลักษณ์เช่นเคยนะครับ มีมุมสวยๆ แสงสวยๆ ยิ่งเป็นแสงสีทองแล้วทำให้ภาพดูมีพลังน่าชม และอ่านคำบรรยายประกอบภาพทำให้เข้าใจภาพได้มากขึ้นครับ

ชอบภาพนี้เลยครับ
และยินดีด้วยครับสำหรับภาพนี้ที่ได้รับคัดเลือกให้นำแสดงในงานของ nikon ว่างๆเอาภาพมาฝากอีกนะครับตั้ม
2012-12-11 16:48

ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะครับ.....หากกลับมาเมื่อไหร่  มีโอกาส คงได้ไปออกทริป ใกล้ บ้านกันครับ
ชมผลงานมานานแล้วครับ ตั้งแต่ผมยังเพิ่งหัดถ่ายภาพอยู่เลย ช่วงนี้ในเวปดูอบอุ่นนะครับที่ เห็นหลายๆ คนกลับมา .....ภาพชิลดีครับ ไม่ต้องคิดอะไรมากมาย ดี ดูสบายๆ
chaiyaritta

ภาพเปิดสวยเลยครับแต่ถ้าสว่างอีกนิดภาพจะดูสบายตาขึ้น
ภาพน้องควายน่ารักมากมาย
ภาพ 11 สวยครับ ในความเห็นผมว่าน่าจะซูมอีกหน่อย เพื่อให้องค์ประกอบคนที่เข็นรถเด่นมากขึ้น

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ภาพเปิดสวยเลยครับแต่ถ้าสว่างอีกนิดภาพจะดูสบายตาขึ้น
ภาพน้องควายน่ารักมากมาย
ภาพ 11 สวยครับ ในความเห็นผมว่าน่าจะซูมอีกหน่อย เพื่อให้องค์ประกอบคนที่เข็นรถเด่นมากขึ้น

กลับไปยังรายบอร์ด