กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-12-8 19:56 โดย noolek

แสงอาทิตย์ยามเย็น ณ บึงทุ่งกะโล่

2012-12-5 23:45

แสงอาทิตย์ยามเย็น ณ บึงทุ่งกะโล่

2012-12-8 19:55

แสงสุดท้าย

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ยินดีต้อนรับครับ  จัดชุดใหญ่ไปเลยครับ
รอชมนะครับ
ความคิดเห็นของผมเป็นเพียงเป็นกระจกหนึ่งด้านเดียวเท่านั้น...มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกเรื่องเสมอไปครับ

ขอบคุณมากค่ะ ^____^

งามเลยครับ

ตอบกลับ 1# noolek

ผมว่าภาพจากมือถือก็มีเสน่ห์ในแบบของมันครับ
สวยแบบน้อยส์เยอะๆ กล้องใหญ่ทำแบบนี้ไม่ได้
ทำได้ก็ไม่สวยครับ

เอามาฝากกันเยอะๆครับ ผมเองมี iPhone เหมือนกัน แต่ใช้มันถ่ายรูปน้อยมากครับ

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

@iam555man ขอบคุณมากๆค่ะ
@puripatk จริงๆแล้วไม่มีปัญญาซื้อกล้องใหญ่ๆ มีแค่ไอโฟนก็ลองถ่ายเล่นๆ ค่ะ

รอชมผลงานนะครับ

ภาพสวยครับ เดี๋ยวรอชมภาพชุดใหญ่ครับ

ตอบกลับ 6# noolek

ยินดีต้อนรับ จร้า ..... ไอโฟนก็โพสภาพได้นะครับ รอชมผลงานต่อไปนะครับ
chaiyaritta

กลับไปยังรายบอร์ด