กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหม ได้พรอตเทรต อีกต่างหาก กำไรแล้วครับเที่ยวนี้

ผลงานภาพและเนื้อหาทั้งหมดภายในเว็บไซท์เป็นลิขสิทธิ์ของผู้สร้างสรรค์ผลงานนั้นๆ หากชื่นชอบหรือต้องการนำไปเผยแพร่กรุณาแชร์ลิ้งค์กระทู้ไปนะคะ ขอบคุณคะ ^_^

ขอขุดกระทู้นะครับ ^^

โดยส่วนตัวผมชอบใบที่ #2 #4 ครับ ขาดๆเกินๆไปหน่อย แต่มันได้อารมณ์ดีครับ
ดูแล้วอดยิ้มไม่ได้แน่ๆ
#7 เสียดายขอนไม้ฟอร์มไม่ค่อยสวย แล้วกอมาสะดุดกะต้นที่หักนิดหน่อย
#18 ซ้ายรกไปนิด แล้วก้อไม่รู้ว่าต้นไม้ หรือคนที่เด่นกว่ากัน

ขอบคุณที่แบ่งปัน บรรยากาศสวยๆให้ชมนะครับ

ขอบคุณคร้าบบบ

ภาพสวยทุกภาพครับ น่าไปมาก

กลับไปยังรายบอร์ด